HMA! Pro VPN v4.9.29.47 (HMA! VPN Proxy & WiFi Security, Online Privacy PRO)

Xếp hạng
13
HMA Pro VPN, dịch vụ VPN HideMyAss bao gồm quyền truy cập vào toàn bộ mạng của hơn 770 máy chủ và gần 5400 địa chỉ IP tại hơn 280 địa điểm tại 190 quốc gia trên toàn thế giới. HMA! Pro VPN 2019 mới nhất có nhiều tính năng giúp bạn dễ dàng tìm thấy máy chủ VPN tốt nhất cho nhu cầu của mình. Hướng dẫn tốc độ giúp định vị các máy chủ VPN nhanh nhất cho kết nối của bạn. Việc tìm kiếm máy chủ nhanh nhất có thể trở nên mệt mỏi, tuy nhiên tất cả những gì bạn cần làm là chạy thử nghiệm Hướng dẫn tốc độ cụ thể và trình hướng dẫn giúp xác định vị trí các máy chủ phù hợp nhất với kết nối của bạn.

HMA! VPN Proxy & WiFi Security, Online Privacy PRO

Các tính năng của HMA! Pro VPN 2019:
Kết nối dễ dàng
Chỉ cần nhập tên người dùng và mật khẩu của bạn vào bảng điều khiển, chọn một trong các máy chủ VPN của chúng tôi và nhấp vào kết nối.

Hỗ trợ nhiều giao thức
Mạng riêng ảo hoạt động rất nhanh và cung cấp proxy miễn phí

Cân bằng tải
Nếu có nhiều hơn một máy chủ ở một vị trí cụ thể, cân bằng tải sẽ cho bạn biết máy chủ nào có ít người dùng được kết nối nhất, đảm bảo bạn kết nối với máy chủ được tải ít nhất.

Khuyến nghị địa lý
Các máy chủ VPN nằm gần vị trí thực của bạn thường sẽ nhanh nhất cho kết nối internet của bạn.

Lựa chọn máy chủ ngẫu nhiên
Để tăng tính ẩn danh, bạn có thể muốn kết nối với các vị trí máy chủ VPN ngẫu nhiên. Kết nối ngẫu nhiên với bất kỳ vị trí, máy chủ ngẫu nhiên ở các quốc gia cụ thể.

Bản đồ máy chủ
Tất cả các máy chủ VPN của chúng tôi được đánh dấu trên bản đồ máy chủ của chúng tôi, hữu ích cho nhận dạng trực quan. Vị trí thực của bạn cũng được đánh dấu giúp bạn thấy khoảng cách giữa các máy chủ.

Lịch trình thay đổi IP
Tính năng cài đặt IP của chúng tôi cho phép bạn thay đổi ngẫu nhiên địa chỉ IP của mình theo các khoảng thời gian đã đặt.

Trang web kiểm tra IP
Các trang web kiểm tra IP của bên thứ ba giúp cung cấp bằng chứng rằng danh tính trực tuyến của bạn đã bị thay đổi.

Download HMA! Pro VPN v4.9.29.47 (Cracked) | 14.1M

Bình luận bằng Facebook

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
1,456
Thành viên
5,328
Thành viên mới nhất
HoangHaLED - Số 1 về LED
Top Bottom